Ateners

Welcome you to Ateners Forum!
Please, log in and have fun!
Ateners
.:: Cho mừng Bạn đến với Diễn đn trực tuyến Ateners, lớp 061E10, Khoa Ngn ngữ v Văn ha Anh - Mỹ, Trường Đại học Ngoại ngữ, Đại học Quốc gia H Nội Welcome to Ateners's Oficial Forum, Class 061E10, Faculty of English, Hanoi University of Languages and International Studies, Vietnam National University! ::.
:) Announcement Displayed!

Nga`y cua? A10

Share
    adaywithmylove
    Atener
    Atener

Male
    Number of posts : 42
    Jobs : Student

Nga`y cua? A10

Post by adaywithmylove on Wed May 21, 2008 5:28 pm

Ngy của A10

Lại một ma h nữa rồi...

Nhớ tầm ny năm ngoi, ti bụi với sch vở, trong đầu k cos, sin th cũng Tn v Ch Pho, chả bt j l vui chơi jải tr, chả update j về mốt mới h ny, như con g trong chuồng , chỉ biết học thi. Nhưng m khng th bi h đ chả được ngồi đy, mi đũng quần một năm ở trường CFL ny, nhỉ mọi người nhỉ?

Hm thứ 3 l một ngy "kinh hong" với A10 nh mnh. Thi thể dục ạ, chạy bền ạ, v 800 mt ạ. 800 mt l bằng ba một fần tư ci sn m lần trước tớ bảo l tớ fải mất 10 ft để thong dong .Đấy, khốc liệt hơn l thời gian cho fp chỉ l 4'30s cho ci ba một fần tư ấy ấy. Thế ny th bảo cầm dao jiết em đi cn hơn, hu hu.

Thế m rồi cũng ... ngooonnn. Trước khi thi, cc bc A10 nh mnh hơi bị shock(cả em nữa nh)
    khi lần đầu tin thấy một ban bị ngất xỉu. O, bạn chạy c hai vng
    thui m cứ từ từ, chạy chậm lại rồi ng vật ra trước mặt bọn tớ, lm em
    H chp tự nhin run lẩy bẩy nắm chặt tay tớ. Cng nhận mnh cũng hi,
    từ b đến jờ tớ chỉ thấy xỉu nhiều trong fim Hn thi, lần đầu tin nhn thấy tận mắt, hixxx

Đến lc chạy mới kinh hong, khng thể diễn tả ci cảm jc mệt tới ... đứt cả hơi. Lc về đch rồi, eo i, hoa cả mắt ln, miệng v mũi kh đắng lại, lc ấy m ngồi xuống l cũng xỉu lun rồi đấy. Nhưng m tớ ko ngồi, tớ đi bộ thong dong. Được ci tớ cũng ... k yếu nn l cũng k cần cc bạn giai ga lăng A10 (lăng x cc bạn t, để cc bạn cn kiếm người yu)
    đỡ như bọn cn lại, hehe. Lớp mnh k c đứa no đang chạy th xỉu
    nhưng c con b Thu, khổ thn, về đch rồi, tươi được một lc rồi, lăn
    ra xỉu, đấy, lc ny mới thấy bo khỏe như em lại c lợi

Bọn con trai cn kinh dị hơn, su một fần tư vng,m cc man A10 cũng liễu yếu đo tơ nn l... chẹp chẹp, đy cũng l một thử thch lớn. Nhưng may sao, cc bạn đ vượt qua.
    Chỉ buồn cười bạn Hải của tớ, hm chạy hnh như l dng hết sức lực hay
    sao nn l hm sau, nghỉ lun cả tiết reading mặc d c Lan Anh cn
    cho cả lớp một bi test(kh nhăn răng). Tối tớ nhắn tin hỏi thăm, được biết bạn đang trong tnh trạng nguy kịch.Tối qua fải ngủ ngồi v đau ẩm k nằm được. Khổ thn chưa, cố qu thnh qu cố đy.
    Đấy , bạn b c quan tm th mới nhắn tin.Thế m tớ tru bạn c vi
    cu thi m bạn dm bảo tớ l bạn m khỏe lại, bạn cho tớ thnh
    thịt hộp lun.Hee, bạn c nguy cơ thnh thịt hộp trước tớ , cứ lấy trứng chọi với đ l sao nhỉ?

Nhưng m thi, tha cho bạn , chuẩn bị tinh thần cho party honh trng
    cuối tuần ny của A10 nh mnh ở nh bạn Phượng xinh(vợ bạn Hải đấy,
    khiếp, thằng ny trng thế m tốt số). Nh bạn Phượng honh trng cực k, ni chung l cực đủ cho A10 đập f v ăn chơi thc loạn. He he. Buổi lin hoan ny chủ yếu l để chia tay thy Việt - người thầy đng knh của A10 v để ăn mừng sự kiện A10 k đứa no fải thi lại mn thể dục.
    H Chip
    Devoted Atener
    Devoted Atener

Female
    Number of posts : 140
    Jobs : Student

Re: Nga`y cua? A10

Post by H Chip on Sun Jun 29, 2008 12:34 am

đọc ri nn đọc lại ko ai mn reply l đng thui monkey2

Current date/time is Fri Jun 22, 2018 12:31 pm